Ngôn Ngữ K33 - Đại Học Khoa Học - ĐH Huế
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Ngôn Ngữ K33 - Đại Học Khoa Học - ĐH Huế

Ngôi nhà của lớp Ngôn Ngữ K33 Đại Học Khoa Học - ĐH Huế. Niên Khóa 2009 - 2013. Chào đón các bạn!

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Tình Yêu Và Đôi Dòng Suy Nghĩ ^^
†jn¶¬ jµ kakaka EmptyThu Apr 21, 2011 11:23 pm by nhokpin_vanvuong

» girl ngôn ngữ k33 ne`. xinh tuyệt!!!
†jn¶¬ jµ kakaka EmptyFri Feb 04, 2011 8:18 pm by Admin

» co so ngon ngu hoc
†jn¶¬ jµ kakaka EmptyMon Jun 28, 2010 11:05 am by Admin

» Gặp nhau cuối năm 2009 ( hot)!!!
†jn¶¬ jµ kakaka EmptyThu Jun 24, 2010 8:06 pm by van vuong_bo doi

» Đề cương ôn tập học phần "Môi trường và phát triển" học kỳ II, năm học 2009-2010 dành cho các nhóm tín chỉ trường Đại học Khoa học Huế.
†jn¶¬ jµ kakaka EmptyThu Jun 17, 2010 8:35 am by Admin

» Đề cương "những nguyên lý cơ bản của chủ nghĩa mac lê nin 2
†jn¶¬ jµ kakaka EmptyTue Jun 15, 2010 9:29 am by Admin

» Tài liệu môn Môi trường và phát triển
†jn¶¬ jµ kakaka EmptySat Feb 27, 2010 9:24 pm by Admin

» Như nhau cả
†jn¶¬ jµ kakaka EmptyWed Feb 03, 2010 11:58 am by Admin

» 20 năm nữa con gái sẽ "đắt hàng"
†jn¶¬ jµ kakaka EmptyWed Feb 03, 2010 11:56 am by Admin

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Tin Giáo Dục
Affiliates

†jn¶¬ jµ kakaka

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nhokkenstart

†jn¶¬ jµ kakaka Empty
Bài gửiTiêu đề: †jn¶¬ jµ kakaka   †jn¶¬ jµ kakaka EmptyThu Nov 26, 2009 9:59 am

Nhiều khi....... muốn vứt bỏ mọi lo lắng,suy nghĩ,muộn phiền... Thấy mệt mỏi...

Nhiều khi...... muốn quên đi tất cả mọi chuyện để vui sống cho bản thân mình... Thấy ích kỷ ...

Nhiều khi....... muốn khóc để vơi đi nỗi đau....nhưng sao chẳng có nước mắt... Thấy vô cảm ...

Nhiều khi....... muốn chui vào vỏ ốc để ko fải đối mặt với cuộc sống phức tạp...nhưng ... ko thể làm được...vì xung quanh còn nhiều thứ tốt đẹp quá... Lại băn khoăn....

Nhiều khi.......thấy sợ...sợ tất cả mọi thứ....sợ tất cả mọi người.....sợ tương lai......sợ quá khứ........Lo sợ

Nhiều khi....... muốn đi tìm...tìm một thứ ko thể tìm lại được....tìm kiếm trong vô vọng...... Thấy mình khờ dại...

Nhiều khi.......thấy nhớ...da diết nhớ......

Nhiều khi.......muốn làm 1 đều gì đó....nhưng ......... thấy ko nên... Vì sợ

Nhiều khi....... ..... Thấy mình thật nhỏ bé

Nhiều khi.....

.......

Nhiều khi....... ngủ quên trong những giấc mơ hạnh phúc...cứ mún đắm chìm mãi....nhưng giấc mơ nào rồi cũng sẽ phải kết thúc.... Lại khao khát

Nhiều khi....... đang cười....... nhưng trong lòng đang khóc....Và chịu đựng

Nhiều khi....... bật khóc.......nhưng trong lòng đang ấm lên vì vui mừng...hạnh phúc

Nhiều khi....... cố tin.......muốn nhắm mắt lại để ko fải nhìn thấy sự thật....cố lẩn tránh

Nhiều khi....... muốn cầm bút vẽ 1 bức tranh mang màu sắc hạnh phúc.......nhưng sao chỉ có thể tìm thấy 2 màu đen và trắng....lại thẫn thờ

Nhiều khi....... muốn sưởi ấm cho 1 ai đó....bởi vì....trong tim thấy lạnh

Nhiều khi.......có những câu hỏi.......nhưng chẳng ai trả lời....bế tắc

Nhiều khi....... bơ vơ trong bóng đêm....... khát khao có 1 ai đó mang đến 1 tia sáng.... Nhưng cô độc

Nhiều khi....... muốn thời gian ngừng lại....... để mãi được tận hưởng cảm giác bình yên.... Rồi bật khóc

Nhiều khi... tự hỏi mình ...hạnh phúc....... có phải là khi ... trong tim ...bình yên hiện diện ?....

Gửi tất cả tấm lòng đến người anh yêu ........

Anh có thể đứng trước cuộc đời đầy ngang trái mà nói : .........

Nếu có một ngày em ruồng bỏ anh ......... thì .......... trên thế gian này ........

sẽ không có một thằng đàn ông nào yêu em bằng anh .....................

Anh biết yêu là biển khổ ...... nhưng anh vẫn yêu ..... hơn nữa còn yêu hết mình.

Đối với thế giới em chỉ là một người ....... nhưng đối với anh em là cả thế giới .......

Hãy cho anh cơ hội để yêu em ........... để anh xóa đi bao mặc cảm cô đơn ...........

Dường như khi biết anh đã yêu em ......... thì dòng chữ Lonely ........... lâu nay ...

vẫn ám ảnh trong đầu dường như đã tan biến ..........

Anh biết mình đã yêu em ......... yêu cho đến khi con tim anh đau ......vì em .....

Anh tin sẽ có ngày em cảm nhận được tình yêu anh trao cho em .........
chúc một mùa đông ấm áp nhok ơi
...Anh yêu em ....Ngốc àh .......:X
--------------------------------------------------------------------------------

Cái lạnh giá của mùa đông lại khẽ về rồi,phải không em?.........
Đã có lần...... anh ngây ngơ muốn được đắm mình trong cảm giác lạnh lẽo đó.......... để quên đi khoảng trống trong lòng ........... anh sẽ xoá bỏ được tất cả những điều anh băn khoăn .............
Không tìm được lối thoát:Vì sao anh lại tồn tại trong cuộc đời này............ Hạnh phúc đối với anh là một thứ không thể định hình ........... nó như thế nào ........... nó ra sao .......... chưa bao giờ anh cảm nhận được ............. và dường như anh cũng không muốn nghĩ đến............
Cho đến một ngày cái tính cách bướng bỉnh .......... đáng yêu của một người ........... là em đó ........... có biết không hả ngốc .............
Đã làm anh thay đổi.............
Chính em ............. chính tình yêu của em đã giúp anh biết thế nào là cuộc sống.............
Ở bên em ............. anh được có thể là chính anh,và dù bất cứ chuyện gì ............. mỏi mệt ra sao ........... đau buồn thế nào thì chỉ cần nghĩ đến em ............. đến em mà thôi .......... anh lại cảm thấy bình yên và hạnh phúc...............
Có còn nhớ em đã từng nói anh không được suy nghĩ gì nữa ............... chỉ nghĩ đến em và tình yêu của em không?..............
Anh biết là em vẫn chưa quên và lời ấy vẫn trong tim anh từng ngày qua..............
Không điều gì ảnh hưởng đến tình yêu của chúng ta ............. phải không em?............
Anh hiểu tất cả những gì em làm ............. cả quyết định chia tay khiến anh và em đều đau cũng chỉ vì không muốn anh phải tổn thương................
Nhưng hãy để cho anh được bảo vệ tình yêu của mình dù cơ hội đối với một người như anh rất mong manh..................
Nếu thật sự yêu anh thì xin em ............. hãy để anh đón nhận cái tổn thương đó để được bên em ................ được yêu em.................
Đừng cố đẩy anh ra khỏi cuộc đời của em ................. quyết định rời xa anh không làm em đau sao,làm anh sung sướng ư ............... hay để rồi cả hai đều đau khổ không một lối thoát .............. chôn vùi tình yêu trong tuyệt vọng....................
Thế thì tại sao em lại trốn tránh ............. tại sao không để anh cùng em đón nhận tất cả .............. đó cũng quá hạnh phúc đối với chúng ta ................. và anh muốn trân trọng điều đó ...............
Anh sẽ không bỏ cuộc ............. sẽ nắm thật chặt tay em dù cho bất cứ điều gì ngăn cản ...........
Đừng hành động theo cái suy nghĩ ngốc đó nữa ............. hiểu không hả Bx yêu?.................
Em đừng gục ngã ............ vì giờ đây .......... anh đã bên em ............ em không cô độc nữa ............. hãy cùng anh cố lên em nhé!.................
Hứa với anh ............. không được khóc nữa ............. vì em còn có anh ............... một người mãi yêu em ................

Very Happy No I love you Very Happy
Admin
Admin

†jn¶¬ jµ kakaka Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: †jn¶¬ jµ kakaka   †jn¶¬ jµ kakaka EmptyThu Nov 26, 2009 1:44 pm

Cool Cool Ai đây mà bài đẫu tay viết dài dữ zậy ta??? Question Question
cat pig
http://ngonnguk33.huhohi.com

†jn¶¬ jµ kakaka
Trang 1 trong tổng số 1 trang